Monday , 22 September 2014
Yatosha Web Servicesfree vector
Twitter
chokadj on Twitter
Latest Tweet: Thanks kwa kuja wadogo zangu @neycoms and @who_iz_cute_binah nawapenda sana #DjChoka_30yrs_Of_LIFE http://t.co/ugj599syhY
70,475 people follow chokadj

djchokamusic
2129
 Photos
9327
 Followers
2
 Following
Kitu kipya kinakuja kutoka kwa #Akil_The_Brain akiwa na #SarahaLeo katika MOVIE za kutoka BONGO nimekuwekea hii “TEJA LA KIKE” Part 1 http://t.co/fMAGowQH8p

Powered by www.djchokamusic.comNEW VIDEO: Waswazi – JIRANI http://t.co/ix6Hana5PQ

Powered by www.djchokamusic.comUsahili wa MISS UNIVERSE TANZANIA 2014 mkoani DAR ES SALAAM kufanyika GOLDEN TULIP Ijumaa hii http://t.co/EprxCkf36l

Powered by www.djchokamusic.comNEW AUDIO: Dogo D – Siwezi Kuwa wako (True Story) http://t.co/UKN1ymMKuL 
Powered by www.djchokamusic.comPHOTO’S: Yaliyojiri huko MOMBASA kwenye tamasha la SMILE A DAY HAPPY NATION INITIATIVE. http://t.co/4vowJ4owH6

Powered by www.djchokamusic.comNEW AUDIO: Rabbit (@RabbitTheKing) ft. Joh Makini (@JohMakini) & G-Nako (@GnakoWarawara) – NAJIPENDELEA http://t.co/UEmKkzINvb

Powered by www.djchokamusic.comNEW AUDIO: 909 – Njoo Hapa http://t.co/muYkta53QA

Powered by www.djchokamusic.comIntroducing MR & MRS LABAN LAMECK MBIBO a.k.a DABO Mtanzania http://t.co/mq45Mhl6HQ

Powered by www.djchokamusic.comKaa tayari: Double release ya G Nako – Jumanne 23/9/2014 http://t.co/SNpTaa4gEd

Powered by www.djchokamusic.comNEW AUDIO: AY (@AyTanzania) Ft Mis Triniti & Lamyia – Its Goin Down http://t.co/eFOeKDJyaX

Powered by www.djchokamusic.comBaada ya tour ndefu mikoani, wakali wa tuzo 3 za Kili #MashujaaBAND Ijumaa hii watakuwepo pale #TEN_LOUNGE Victoria (Business Park) kwa mtonyo wa buku 7 mlangoni kuanzia saa 3 usiku.NEW VIDEO: Mesen Selekta – Kanyaboya (Official Music Video) http://t.co/72BfO4gaY6

Powered by www.djchokamusic.comNEW VIDEO: Sauti Sol (@SautiSol) – SURA YAKO http://t.co/asjKFzXsPD

Powered by www.djchokamusic.comMkasi | SO9E13 With Wagosi Wa Kaya http://t.co/TEhhlrjJmw

Powered by www.djchokamusic.comUnamkubali mwanadada SHILOLE (@shilolekiuno)? FBtv inakuletea VideoTeaser http://t.co/2h5n3ZZUTf

Powered by www.djchokamusic.com