DIAMOND aenda kituo kikuu cha POLICE wa Usalama Barabarani, aandika ujumbe kwa Watanzania.

0

Kupitia account take ya Instagram msanii wa Bongo Fleva Diamond Plantinumz aliposti picha akiwa na kamanda Mpinga na kuandika maneno haya, Nayanukuu “Leo nilireport kituo kikuu cha polisi wa usalama barabarani kutokana na Vidoe Clip tuliyopost naendesha gari barabarani bila kufunga mkanda na pia kuachia usukani na kucheza…. Nikapewa Onyo na Kulipa faini kulingana ya Mujibu wa sheria… tafadhali watanzania na Vijana wenzangu… tuhakikishe tunafunga mikanda pindi tupandapo na tuendeshapo Magari Maana ni Hatari kwa Maisha yetu na inaweza kukupeleka kunyea debe pia…?”


Twitter: @chokadj @djchokatv

Instagram: @djchokatv @chokadj @djchokamusic

Facebook Fans Page: https://www.facebook.com/djchokamusic

Download DJChokaMusic Android Application Click HERE

Comments

comments