JISHINDIE NAFASI YA KUHUDHURIA TAMASHA LA MUZIKI MOJA KWA MOJA #CastleLiteUNLOCKS

0

Haya haya wanangu hii hapa njia ya kujishindia MAPEMAAAAA nafasi ya kuhudhuria TAMASHA la kumwona @diamondplatnumz na @future JULY 22, pale #LeadersClub.

1. Nunua #CastleLite yako ya BARIDIIIII au VUGUVUGU.

2. Kizibo chako usikitupe maana kina namba ya siri chini ya KIZIBO.

3. JIANDIKISHE kwa kupiga *149*14*Namba ya siri uliyoikuta kwenye kizibo halafu #. AU TEMBELEA www.CASTLELITE.com


Twitter: @chokadj @DJChokaUpDates

Instagram: @ChokaDJ @DJChokaUpDates  @djchokamusic

Facebook Fans Page: https://www.facebook.com/djchokamusic

Download DJChokaMusic Android Application Click HERE

Comments

comments