KIPAJI: Umri wa Miaka 11, Ana Uwezo wa Kupiga Kinanda na Kuimba Vizuri!

0

John Gilbert Magembe ni mtoto wa darasa la sita mwenye umri wa miaka 11, mwenye kipaji cha kuimba nyimbo za injili na kupiga kinanda, ambapo wazai wake walimwambia kuwa alianza kuimba akiwa na umri wa mwaka mmoja na nusu, japo kwa sasa hakumbuki chochote ambacho alikuwa akikifanya akiwa na umri huo wa mwaka mmoja na nusu. Kipaji cha kupiga Kinanda kilianzia pia akiwa na umri mdogo, na alikuwa akifundishwa na baba yake mzazi kwa kutumia kinanda kidogo kilichokuwa nyumbani kwao ambapo baadaye kikaharibika. Baba yake akaamua kumtafutia mwalimu na akamnunulia Kinanda kingine ili kuendeleza kipaji cha mwanaye

SOURCE Global TV Online


Twitter: @chokadj @DJChokaUpDates

Instagram: @ChokaDJ @DJChokaUpDates  @djchokamusic

Facebook Fans Page: https://www.facebook.com/djchokamusic

Download DJChokaMusic Android Application Click HERE

Comments

comments