NEW VIDEO | Bibi Cheka ft DJ Tiffa – HALI YANGU (Official Music Video)

0

PRODUCED BY R,NAME New African music video alert : Watch BIBI CHEKA ft dj tiffa s latest song hali yangu .BIBI CHEKA MSANII kikongwe amesema wimbo wa hali yangu wenda ndio ukawa wimbo wa mwisho kama mungu atamchukua kwa sababu amekua akiumwa kila mara ANAWAOMBA MASHABIKI WAKE NA WATU WA vituo vyaa.TV.na REDIO KUITAZAMA VIDEO YA WIMBO WA HALI YANGU NA KUISAMBAZA usiache ku SUBSCRIBE CHANNEL HII YA R.NAME .AMBAYO NDIO INAENDESHA MAISHA YAKE YA MUSSIC KWA SASA .Kwa mawasiliano ya kazi piga.+255718589352 .pia SUBSCRIBE .channel hii ya r.name https://www.instagram.com/r.name_reco… http://www.djnajma.com/ http://www.djtiffa.com/


Twitter: @chokadj @DJChokaUpDates

Instagram: @ChokaDJ @DJChokaUpDates  @djchokamusic

Facebook Fans Page: https://www.facebook.com/djchokamusic

Download DJChokaMusic Android Application Click HERE

Comments

comments