Unahitaji kushinda pesa papo kwa papo? Angalia video hii uweze kujua jinsi ya kushinda pesa hadi 1,000,000 Tshs kupitia mchezo wa @BikoTanzania

0

BIKO ni mchezo mpya wa bahati nasibu ya sms. Kwa shilling 1,000 tu unakupa nafasi ya kushinda mara mbili, kuanzia 5,0000 hadi 1,000,000 papo kwa hapo na shilling 10,000,000 kwenye droo ya kila wiki. #NguvuYaBuku #BIKOMshikoNjenje


Twitter: @chokadj @djchokatv

Instagram: @djchokatv @chokadj @djchokamusic

Facebook Fans Page: https://www.facebook.com/djchokamusic

Download DJChokaMusic Android Application Click HERE

Comments

comments